

TANGAZO

IJUE TOVUTI YETU YA HALMASHAURI YA WILAYA YA IGUNGA

Watumishi na Wananchi wote wa Halmashauri ya Wilaya ya Igunga mnatangaziwa kuwa Tovuti ya Halmashauri yetu iko hewani na ilizinduliwa rasmi Tarehe: 27 / 03 / 2017.

MALENGO YA KUENZISHA TOVUTI:

- Kukuwezesha kuijua Halmashauri yako zaidi ikiwemo historia yake pamoja na huduma zote zitolewazo kwa wananchi.
- Kukueleza miradi inayoendeshwa, bajeti (mapato na matumizi) na matukio mbalimbali.
- Kukuelimisha kuhusu sera, sheria, kanuni, taratibu, n.k.
- Kukupunguzia usumbufu na gharama za kufuata baadhi ya huduma katika ofisi za halmashauri hasa kwa kukueleza jinsi huduma fulani unavyoweza kuipata.
- Inaonyesha matangazo ya kazi mbalimbali, matangazo ya zabuni na Biashara.
- Pia unaweza kuona Maswali ya mara kwa mara (MMM) yanayoulizwa na wananchi kuhusu upatikanaji wa huduma zetu pamoja na majibu yake.

- Unaweza kuona orodha ya waheshimiwa madiwani pamoja na mawasiliano yao.
- Watumishi na Wananchi utakuta eneo la juu la rangi ya kijani lililoandikwa ***Malalamiko Bofya*** hapo ili uweze kuandika malalamiko yako na kututumia ili tuweze kuyashughulikia na taarifa nyingine nyingi utakutana nazo kwenye tovuti yetu.

NAMNA YA KUINGIA KWENYE TOVUTI YETU

Kwa kutumia kompyuta au simu ya kiganjani:

- Unganisha mtandao kwenye kompyuta au simu yako,
- Fungua ‘browser’ yako mfano: **google chrome, Mozilla, Safari, Opera n.k**
- Andika hivi: <http://www.igungadc.go.tz>
 - Matangazo ya Biashara yanakaribishwa kwa walionayo ila yatalipiwa.
 - Tembelea tovuti <http://www.igungadc.go.tz> utapata taarifa mbalimbali zinazoihusu ya Halmashauri ya Wilaya ya Igunga.
- Harafu bonyeza ‘Enter’.

Hapo ndipo utaweza kufungua tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Igunga kwa mwonekano ufuatao:-

Malalamiko | Wasiliana nasi | Maswali ya mara kwa mara | Barua pepe | Kiswahili | Search

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa
Halmashauri ya Wilaya ya Igunga

Mwanzo | Kuhusu Sisi | Utawala | Vivutio vya Kitalii | Huduma Zetu | Wah. Madiwani | Miradi | Machapisho | Vituo vya Habari

Mh. Peter Onesmo Maloda
Mwenyekiti wa Halmashauri
Wasifu


Bw. Revocatus L. Kuuli
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri
Wasifu
Ukaribisho

Baraza la Madiwani Halmashauri ya Wilaya ya Igunga likiwa kwenye kikao chake cha kawaida katika Majadiliano ya kupitisha bajeti ya Halmashauri kwa mwaka wa Fedha 2018/2019 katika ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Igunga

[Edit FrequentAskedQue...](#)
[Home | Igunga District C...](#)
[Home | Urambo District...](#)
[5a83f686c110d2082279...](#)
Apollo


igungadc.go.tz

Habari Mpya Zaidi ▶




Mhe. Naibu Waziri Aongea na Watumishi wa Halmashauri ya Wilaya Igunga
 Posted On: February 20th, 2018


Mheshimiwa George Joseph Kakunda Naibu Waziri Ofisi ya Rais na Tawala za Mikoa na Mamlaka za Serikali za Mitaa OR-Tamisemi, akiwa kwenye ziara ya kukagua shughuli za miradi ya maendeleo Wila...



Taratibu za Uhawilishaji Fedha TASAF III
 Posted On: February 16th, 2018



Uzinduzi Utambuzi na upigaji Chapa Ng'ombe Wilaya ya Igunga
 Posted On: December 3rd, 2017



Harambee Shule ya Sekondari Choma
 Posted On: December 2nd, 2017

Matukio Zaidi ▶

No records found

Matangazo Zaidi ▶

- 1 Siku ya Usafi
-March 22, 2017
- 2 Mkutano wa Baraza La Madiwani kufanyika tarehe 28, Aprili 2017
-March 27, 2017
- 3 Kushiriki mazoezi ya pamoja kila Jumamosi ya pili ya mwezi
-March 26, 2017


Matangazo ya Kibiashara Zaidi ▶

No records found

Zabuni Zaidi ▶

Jina la Zabuni	Tarehe Iliyongezwa	Tarehe ya Kumalizika

Ramani



Dashibodi

- » Taarifa za mapato (LGRCS)
- » Takwimu za sekta ya elimu
- » Taarifa za shule (SIS)
- » Taarifa za huduma za maji
- » Taarifa za huduma za afya
- » Taarifa za huduma ya elimu

Dashibodi Zaidi ▶

Takwimu za haraka

- » Idadi ya Watu = 399727

**KARIBUNI SANA
TUIJENGE IGUNGA YETU.**

Imetolewa na:

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
Halmashauri ya Wilaya ya Igunga
S.L.P 19
IGUNGA.

Barua pepe: igungadc@gmail.com
Tovuti: <http://www.igungadc.go.tz>

Machi 2018.